วันที่ 24 มกราคม 2567 สาขาวิชาการตลาด จัดกิจกรรมศึกษาดูงานด้านการตลาด ณ บริษัท ไทยเพรซิเดนท์ฟูดส์ จำกัด (มหาชน) และเจพาร์ค นิฮอน มูระ จังหวัดชลบุรี เพื่อให้นักศึกษาได้รับความรู้จากประสบการณ์ตรงนอกเหนือจากในห้องเรียน กระตุ้น ส่งเสริมให้นักศึกษามีความตื่นตัว มีความสนใจ มีความพร้อมที่จะประกอบอาชีพด้านการขาย และการตลาด พร้อมร่วมทำนุบำรุงศิลปวัฒนธรรม ณ วัดแสนสุข จังหวัดชลบุรี
Tags: กิจกรรมศึกษาดูงานด้านการตลาด, คณะวิทยาการจัดการ, มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์, สาขาวิชาการตลาด
You Might Also Like
![Read more about the article กิจกรรมไหว้ครูสาขาวิชาการจัดการธุรกิจการค้าสมัยใหม่ ประจำปีการศึกษา 2563](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/08/20200820-2020_08_20_10_08_IMG_3912-768x331.jpg)
กิจกรรมไหว้ครูสาขาวิชาการจัดการธุรกิจการค้าสมัยใหม่ ประจำปีการศึกษา 2563
![Read more about the article การประชุมคณะกรรมการประเมินผลการทดลองปฏิบัติงานของพนักงานมหาวิทยาลัยสายวิชาการ สาขาวิชานิเทศศาสตร์](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2022/06/2022-06-21_11-05-51-768x404.png)
การประชุมคณะกรรมการประเมินผลการทดลองปฏิบัติงานของพนักงานมหาวิทยาลัยสายวิชาการ สาขาวิชานิเทศศาสตร์
![Read more about the article กิจกรรมปัจฉิมนิเทศนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/03/20200304-DSC_0252-768x432.jpg)
กิจกรรมปัจฉิมนิเทศนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
![Read more about the article บำเพ็ญประโยชน์ พัฒนาด้านคุณธรรมจริยธรรม และจิตอาสา สาขาวิชาการจัดการ ปี 3 ห้อง 1](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2019/09/timeline_20190920_144054-768x576.jpg)