วันที่ 1 มีนาคม 2567 สาขาวิชานิเทศศาสตร์ จัดกิจกรรม 422 Studio festival ครั้งที่ 3 ในหัวข้อละครคุณธรรม 4 เรื่อง 4 รสชาติ ของนักศึกษสาขาวิชานิเทศศาสตร์ ชั้นปีที่ 3 ซึ่งเป็นส่วนหนึ่งของวิชา การผลิตรายการโทรทัศน์และภาพยนตร์ขั้นสูง ณ ห้องสเตจ มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ เพื่อพัฒนาทักษะทางด้านการกระบวนการคิดของนักศึกษาให้มีความคิดสร้างสรรค์ด้านการผลิตสื่อ
Tags: กิจกรรม 422 Studio festival, คณะวิทยาการจัดการ, มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์, สาขาวิชานิเทศศาสตร์
You Might Also Like
![Read more about the article นิทรรศการแสดงผลิตภัณฑ์ชุมชน โครงการยุทธศาสตร์มหาวิทยาลัยราชภัฏเพื่อการพัฒนาท้องถิ่น](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2023/07/1-6-768x432.jpg)
นิทรรศการแสดงผลิตภัณฑ์ชุมชน โครงการยุทธศาสตร์มหาวิทยาลัยราชภัฏเพื่อการพัฒนาท้องถิ่น
![Read more about the article ทำการฉีดพ่นน้ำยาทำความสะอาดกำจัดเชื้อโรค บริเวณคณะวิทยาการจัดการ](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/03/20200317-DSC_0067-768x513.jpg)
ทำการฉีดพ่นน้ำยาทำความสะอาดกำจัดเชื้อโรค บริเวณคณะวิทยาการจัดการ
![Read more about the article หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต MBA จัดสอบวิทยานิพนธ์](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2022/02/1-1-768x432.jpg)
หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต MBA จัดสอบวิทยานิพนธ์
![Read more about the article โครงการสัมมนาปฏิบัติการ เรื่อง “การปรับแผนพัฒนามหาวิทยาลัยราชภัฏตามทิศทางอุดมศึกษาไทยในโลกแห่งการเปลี่ยนแปลงเพื่อการขับเคลื่อนประเทศไทย 4.0”](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2019/11/20191111-2019_11_11_001-768x385.jpg)