วันที่ 11 มีนาคม 2567 สาขาวิชานิเทศศาสตร์ จัดกิจกรรมการนำเสนอผลงานการฝึกประสบการณ์วิชาชีพ สาขาวิชานิเทศศาสตร์ ภาคเรียนที่ 2/2566 ณ ห้องประชุม ชั้น 3 สำนักงานคณบดี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ เพื่อประมวลผลการเรียนรู้ของนักศึกษาจากการออกฝึกประสบการณ์วิชาชีพไปยังหน่วยงานต่าง ๆ ทั้งภาครัฐและภาคเอกชน
Tags: กิจกรรมการนำเสนอผลงาน, คณะวิทยาการจัดการ, ฝึกประสบการณ์วิชาชีพ, มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์, สาขาวิชานิเทศศาสตร์
You Might Also Like
![Read more about the article กิจกรรมการเลือกตั้งประธานสโมสรนักศึกษาคณะวิทยาการจัดการประจำปีการศึกษา 2563](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/03/20200312-DSC_0184-768x513.jpg)
กิจกรรมการเลือกตั้งประธานสโมสรนักศึกษาคณะวิทยาการจัดการประจำปีการศึกษา 2563
![Read more about the article อบรมเชิงปฏิบัติการ เรื่อง “การนำแอปพลิเคชั่น BeBrave ไปใช้ในการป้องกันการกระทำผิดทางเพศ”](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2023/09/2-2-768x576.jpg)
อบรมเชิงปฏิบัติการ เรื่อง “การนำแอปพลิเคชั่น BeBrave ไปใช้ในการป้องกันการกระทำผิดทางเพศ”
![Read more about the article โครงการอบรมหลักสูตร เรื่อง “การพัฒนาหลักสูตรตามแนวทาง Outcome-based Education”](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2019/12/20191219-2019_12_19_09_44_IMG_3456-768x290.jpg)
โครงการอบรมหลักสูตร เรื่อง “การพัฒนาหลักสูตรตามแนวทาง Outcome-based Education”
![Read more about the article โครงการขับเคลื่อนเศรษฐกิจ และสังคมฐานรากหลังโควิดด้วยเศรษฐกิจ BCG (U2T for BCG)](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2022/07/1-1-768x512.jpg)