วันที่ 23 เมษายน 2567 เวลา 10.00 น. คณะวิทยาการจัดการ ดำเนินการประชุมสรรหาผู้แทนประธานสาขาวิชาเพื่อดำรงตำแหน่งคณะกรรมการประจำคณะวิทยาการจัดการ ณ ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารสำนักงานคณบดี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ เพื่อเลือกผู้แทนประธานสาขาวิชาดำรงตำแหน่งคณะกรรมการประจำคณะวิทยาการจัดการ โดยที่ประชุมมีมติเลือก อาจารย์นรภัทร สถานสถิตย์ อาจารย์ภานุวัฒน์ ธัมมิกนันท์ และอาจารย์อรนุช กฤตยขจรสกุล เป็นผู้แทนประธานสาขาวิชาดำรงตำแหน่งคณะกรรมการประจำคณะวิทยาการจัดการ
Tags: การการประชุมสรรหาผู้แทนประธานสาขาวิชาเพื่อดำรงตำแหน่งคณะกรรมการประจำคณะวิทยาการจัดการ, คณะวิทยาการจัดการ, มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์
You Might Also Like
![Read more about the article การประชุมคณะกรรมการประจำคณะวิทยาการจัดการ ครั้งที่ 1/2566](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2023/05/1-1-768x404.png)
การประชุมคณะกรรมการประจำคณะวิทยาการจัดการ ครั้งที่ 1/2566
![Read more about the article โครงการส่งเสริมพัฒนาบัณฑิตคณะวิทยาการจัดการให้มีทักษะในศตวรรษที่ 21 และทักษะการเรียนรู้ตลอดชีวิตตรงกับความต้องการของผู้ใช้บัณฑิต ประจำปีการศึกษา 2563 ครั้งที่ 3](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/09/20200923-2020_09_23_13_54_IMG_4225-768x293.jpg)
โครงการส่งเสริมพัฒนาบัณฑิตคณะวิทยาการจัดการให้มีทักษะในศตวรรษที่ 21 และทักษะการเรียนรู้ตลอดชีวิตตรงกับความต้องการของผู้ใช้บัณฑิต ประจำปีการศึกษา 2563 ครั้งที่ 3
![Read more about the article โครงการอภิปรายปรับปรุงและวิพากษ์หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2018/12/20181217-DSC_0093-768x432.jpg)
โครงการอภิปรายปรับปรุงและวิพากษ์หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
![Read more about the article กิจกรรมการสัมมนากลางภาคฝึกประสบการณ์วิชาชีพ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/09/1-768x355.jpg)