วันที่ 1 – 2 มิถุนายน 2567 สาขาวิชาการจัดการ จัดกิจกรรมพัฒนาทักษะการจัดการภาคพิเศษ ณ บ้านทุ่งภูฟ้า อำเภอเมืองนครนายก จังหวัดนครนายก เพื่อให้นักศึกษาได้ฝึกปฏิบัติเกี่ยวกับการบริหารงาน เปิดประสบการณ์การเรียนรู้วิชาชีพการจัดการ ส่งเสริมให้นักศึกษาเป็นคนดี มีคุณธรรมจริยธรรม ทักษะทางปัญญา มีวินัย และจิตสาธารณะ
Tags: กิจกรรมพัฒนาทักษะการจัดการภาคพิเศษ, คณะวิทยาการจัดการ, มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์, สาขาวิชาการจัดการ
You Might Also Like
![Read more about the article โครงการจัดทำฐานข้อมูลระดับหมู่บ้านเพื่อการพัฒนาท้องถิ่นตามยุทธศาสตร์ราชภัฎ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/02/หมู่-1-หนองยาว-พนมสารคาม_200212_1.-768x515.jpg)
โครงการจัดทำฐานข้อมูลระดับหมู่บ้านเพื่อการพัฒนาท้องถิ่นตามยุทธศาสตร์ราชภัฎ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
![Read more about the article โครงการสัมมนาปฏิบัติการ เรื่อง “การพัฒนาระบบการติดตามงาน มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์” กิจกรรมที่ 1 การประยุกต์ใช้งาน MS Excel, Google Form และ Google Sheet ขั้นสูง](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2021/08/2021-08-21_9-09-45-768x400.jpg)
โครงการสัมมนาปฏิบัติการ เรื่อง “การพัฒนาระบบการติดตามงาน มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์” กิจกรรมที่ 1 การประยุกต์ใช้งาน MS Excel, Google Form และ Google Sheet ขั้นสูง
![Read more about the article โครงการพัฒนานักศึกษาสาขาวิชาการตลาด](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2018/02/20180209_marketing-768x432.jpg)
โครงการพัฒนานักศึกษาสาขาวิชาการตลาด
![Read more about the article กิจกรรมปฐมนิเทศนักศึกษาและอบรมก่อนเข้าศึกษา สาขาวิชาการจัดการธุรกิจการค้าสมัยใหม่](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2021/07/Untitled1-768x396.jpg)