วันที่ 20 มิถุนายน 2567 สาขาวิชานิเทศศาสตร์ รับการตรวจประเมินคุณภาพภายใน ระดับหลักสูตร ปีการศึกษา 2566 ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ (ออนไลน์) โดยได้รับเกียรติจาก ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สิงห์ สิงห์ขจร อาจารย์ณิชาภา แก้วประดับ และดร.สันดุสิทธิ์ บริวงษ์ตระกูล เป็นคณะกรรมการตรวจประเมินคุณภาพการศึกษาภายในระดับหลักสูตร หลักสูตรนิเทศศาสตรบัณฑิต สาขาวิชานิเทศศาสตร์ดิจิทัล
Tags: คณะวิทยาการจัดการ, ตรวจประเมินคุณภาพภายใน, มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์, ระดับหลักสูตร, สาขาวิชานิเทศศาสตร์, หลักสูตรนิเทศศาสตรบัณฑิต
You Might Also Like
![Read more about the article บำเพ็ญประโยชน์ พัฒนาด้านคุณธรรมจริยธรรม และจิตอาสา สาขาวิชาการจัดการ ปี 3 ห้อง 1](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2019/09/timeline_20190920_144054-768x576.jpg)
บำเพ็ญประโยชน์ พัฒนาด้านคุณธรรมจริยธรรม และจิตอาสา สาขาวิชาการจัดการ ปี 3 ห้อง 1
![Read more about the article นักศึกษาสาขาวิชานิเทศศาสตร์เข้ารับมอบหนังสือการผ่านรับรองสมรรถนะด้านการใช้ดิจิทัล Statement of Attainment for Digital Literacy](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2022/03/1-1-768x475.jpg)
นักศึกษาสาขาวิชานิเทศศาสตร์เข้ารับมอบหนังสือการผ่านรับรองสมรรถนะด้านการใช้ดิจิทัล Statement of Attainment for Digital Literacy
![Read more about the article สาขาวิชาการจัดการธุรกิจการค้าสมัยใหม่ แนะแนวการศึกษาต่อพร้อมรับสมัครนักศึกษา](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2019/11/15481-768x576.jpg)
สาขาวิชาการจัดการธุรกิจการค้าสมัยใหม่ แนะแนวการศึกษาต่อพร้อมรับสมัครนักศึกษา
![Read more about the article โครงการรณรงค์และเผยแพร่ประชาสัมพันธ์การเลือกตั้งสมาชิกสภาผู้แทนราษฎร](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2019/03/20190313-DSC_0088-768x512.jpg)