วันที่ 27 – 28 กุมภาพันธ์ 2561 งานวิชาการ คณะวิทยาการจัดการ ดำเนินการจัดโครงการฝึกประสบการณ์วิชาชีพและสหกิจศึกษา คณะวิทยาการจัดการ เพื่อให้นักศึกษาได้เตรียมความพร้อมก่อนฝึกประสบการณ์วิชาชีพและสหกิจศึกษา ได้ทราบถึงปัญหาจากการฝึกประสบการณ์วิชาชีพที่ผ่านมา ให้นักศึกษาได้พัฒนาศักยภาพของตนเองอย่างเป็นกระบวนการร่วมกับหน่วยงาน องค์กร และอาจารย์ที่ปรึกษา อีกทั้งนักศึกษายังได้แลกเปลี่ยนเรียนรู้จากวิทยากรภายนอก คุณสุทธินันท์ โสตวิถี จากมหาวิทยาลัยราชภัฏรำไพพรรณี และ คุณนพรัตน์ เถื่อนเนาว์ จากธนาคารทหารไทย ณ ห้องโชคอนันต์ อาคารเรียนรวมและอำนวยการ มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์
You Might Also Like
![Read more about the article สาขาวิชาการท่องเที่ยวและการโรงแรม รับตรวจประเมินคุณภาพภายใน ระดับหลักสูตร](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2024/06/2024-06-14_09-10-38-768x413.jpg)
สาขาวิชาการท่องเที่ยวและการโรงแรม รับตรวจประเมินคุณภาพภายใน ระดับหลักสูตร
![Read more about the article โครงการจัดทำฐานข้อมูลระดับหมู่บ้านเพื่อการพัฒนาท้องถิ่นตามยุทธศาสตร์ราชภัฎ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/02/หมู่-1-หนองยาว-พนมสารคาม_200212_1.-768x515.jpg)
โครงการจัดทำฐานข้อมูลระดับหมู่บ้านเพื่อการพัฒนาท้องถิ่นตามยุทธศาสตร์ราชภัฎ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
![Read more about the article ประชุมปรับเนื้อหาหมวดวิชาศึกษาทั่วไป หลักสูตรปรับปรุง 2563](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2019/04/2019_04_30_14_06_IMG_0846-768x576.jpg)
ประชุมปรับเนื้อหาหมวดวิชาศึกษาทั่วไป หลักสูตรปรับปรุง 2563
![Read more about the article โครงการอภิปรายปรับปรุงหลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2019/01/20190109-DSC_0049-768x432.jpg)