วันที่ 15 – 16 และ 19 มีนาคม 2561 สาขาวิชาการจัดการ จัดโครงการการเพิ่มศักยภาพด้านการตลาดและการจัดการช่องทางการจัดจำหน่วยสินค้าอย่างมีประสิทธิภาพสำหรับกลุ่มผู้ประกอบการธุรกิจขนาดกลางและขนาดเล็ก ณ กลุ่มวิสาหกิจชุมชนผู้ผลิตมะม่วงส่งออก จังหวัดฉะเชิงเทรา และสหกรณ์ชมรมชาวสวนมะม่วง จังหวัดฉะเชิงเทรา เพื่ออบรมให้ความรู้และความเข้าใจถึงปัญหาในการดำเนินธุรกิจขนาดกลางและขนาดเล็ก ผู้เข้าอบรมได้เพิ่มศักยภาพด้านการตลาดและจัดการหาช่องทางการจัดจำหน่ายสินค้าอย่างมีประสิทธิภาพ
You Might Also Like
![Read more about the article โครงการพัฒนาศักยภาพและเสริมสร้างทักษะการเรียนรู้ในศตรวรรษ 21 สาขาวิชาการจัดการ](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2023/03/1-5-768x285.jpg)
โครงการพัฒนาศักยภาพและเสริมสร้างทักษะการเรียนรู้ในศตรวรรษ 21 สาขาวิชาการจัดการ
![Read more about the article การประชุมคณาจารย์คณะวิทยาการจัดการ ครั้งที่ 2/2561](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2018/08/DSC_0251-768x513.jpg)
การประชุมคณาจารย์คณะวิทยาการจัดการ ครั้งที่ 2/2561
![Read more about the article ขอแสดงความยินดีกับ U2T ตำบลคลองเขื่อน ที่ผ่านการคัดเลือกผลงานการประกวดนวัตกรรมเพื่อการท่องเที่ยวโดยชุมชน ของกรมการท่องเที่ยว](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2021/12/1-ชื่อชุมชน-กลุ่มท่องเที่ยวโดยชุมชนตำบลคลอ-768x1086.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับ U2T ตำบลคลองเขื่อน ที่ผ่านการคัดเลือกผลงานการประกวดนวัตกรรมเพื่อการท่องเที่ยวโดยชุมชน ของกรมการท่องเที่ยว
![Read more about the article การประชุมคัดเลือกประธานสาขาวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2023/04/1-4-768x432.jpg)