วันที่ 10 เมษายน 2561 คณาจารย์ และบุคลากร คณะวิทยาการจัดการ เข้าร่วมโครงการสืบสานประเพณีสงกรานต์และวันครอบครัวชาวราชนครินทร์ ประจำปี 2561 ซึ่งจัดโดย ศูนย์ศิลปะ วัฒนธรรม และท้องถิ่น ร่วมกับสำนักงานอธิการบดี และหน่วยงานภายใน มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ เพื่อเป็นเวทีของผู้สูงอายุ บุคลากรและเยาวชนรุ่นใหม่ได้สืบสานวัฒนธรรมและประเพณีไทยที่ดีงาม รวมทั้งสร้างความรักความสามัคคีให้กับบุคลากร และร่วมแสดงความยินดีกับบุคลากรดีเด่นประจำปี 2560 ณ ห้องโชคอนันต์ ชั้น 2 อาคารเรียนรวมและอำนวยการ มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์
Tags: กิจกรรมของคณะ, คณะวิทยาการจัดการ, บุคลากรดีเด่นประจำปี 2560, มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์, วันครอบครัวชาวราชนครินทร์, โครงการสืบสานประเพณีสงกรานต์
You Might Also Like
![Read more about the article การประชุมคณะกรรมการประจำคณะวิทยาการจัดการ ครั้งที่ 4/2565](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2022/12/1-3-768x576.jpg)
การประชุมคณะกรรมการประจำคณะวิทยาการจัดการ ครั้งที่ 4/2565
![Read more about the article โครงการเสริมสร้างความรู้ความสามารถด้านการใช้ดิจิทัล (Digital Literacy) ให้แก่นักศึกษาสาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ครั้งที่ 1](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2019/09/20190918-DSC_0272-768x260.jpg)
โครงการเสริมสร้างความรู้ความสามารถด้านการใช้ดิจิทัล (Digital Literacy) ให้แก่นักศึกษาสาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ครั้งที่ 1
![Read more about the article กิจกรรมพัฒนาและยกระดับมาตรฐานผลิตภัณฑ์ชุมชนบ้านแหลมไผ่ศรี ตำบลหนองยาว อำเภอพนมสารคาม จังหวัดฉะเชิงเทรา](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2022/05/HRM-1-768x346.jpg)
กิจกรรมพัฒนาและยกระดับมาตรฐานผลิตภัณฑ์ชุมชนบ้านแหลมไผ่ศรี ตำบลหนองยาว อำเภอพนมสารคาม จังหวัดฉะเชิงเทรา
![Read more about the article ตัวแทนนักศึกษาสาขาวิชานิเทศศาสตร์นำเสนอผลงานนักสื่อสารภาคีสัมพันธ์ ปีที่ 1](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2024/01/1-8-768x576.jpg)