วันที่ 1 มีนาคม 2562 อ.สิทธิศักดิ์ อรรจนานนท์ อาจารย์ประจำสาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ หัวหน้าทีม พร้อมด้วย อ.ดาเรศ วีระพันธ์ รองคณบดีวางแผนและประกันคุณภาพการศึกษา คณะวิทยาการจัดการ ได้ดำเนินโครงการบูรณาการพันธกิจสัมพันธ์ เพื่อแก้ปัญหาความยากจนของประชากรในท้องถิ่น คณะวิทยาการจัดการ โดยได้ลงพื้นที่สำรวจข้อมูลบริบทชุมชนและจัดกิจกรรมประชุมกลุ่มย่อย (Focus Group) ณ องค์การบริหารส่วนตำบลหนองยาว อำเภอพนมสารคาม จังหวัดฉะเชิงเทรา
Tags: คณะวิทยาการจัดการ, มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์, อ.ดาเรศ วีระพันธ์, อ.สิทธิศักดิ์ อรรจนานนท์, โครงการบูรณาการพันธกิจสัมพันธ์เพื่อแก้ปัญหาความยากจนของประชากรในท้องถิ่น
You Might Also Like
![Read more about the article โครงการแลกเปลี่ยนเรียนรู้สู่แนวคิดการถ่ายทอดรูปแบบการพัฒนากลไกและสมรรถนะ “บูรณาการงานวิจัยสู่การพัฒนา”](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2024/02/1-4-768x365.jpg)
โครงการแลกเปลี่ยนเรียนรู้สู่แนวคิดการถ่ายทอดรูปแบบการพัฒนากลไกและสมรรถนะ “บูรณาการงานวิจัยสู่การพัฒนา”
![Read more about the article กิจกรรมอบรมความรู้ก่อนการปฏิบัติงานในสถานประกอบการ](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2023/08/5-1-768x576.jpg)
กิจกรรมอบรมความรู้ก่อนการปฏิบัติงานในสถานประกอบการ
![Read more about the article การประชุมคณะกรรมการวางแผนและพัฒนา คณะวิทยาการจัดการ ครั้งที่ 2/2564](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2021/02/20210225-DSC_0185-768x512.jpg)
การประชุมคณะกรรมการวางแผนและพัฒนา คณะวิทยาการจัดการ ครั้งที่ 2/2564
![Read more about the article การสำรวจบริบทพื้นที่ชุมชนเป้าหมาย ตำบลก้อนแก้ว อำเภอคลองเขื่อน จังหวัดฉะเชิงเทรา](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2022/03/242852-768x576.jpg)