วันที่ 2 – 3 มีนาคม 2562 สาขาวิชาการจัดการ ดำเนินการจัดโครงการพัฒนานักศึกษาสาขาการจัดการ สู่ความเป็นสากล ในกิจกรรมฝึกประสบการณ์วิชาชีพภาคพิเศษ ครั้งที่ 1 เพื่อให้นักศึกษาได้เปิดโลกทัศน์ในการเรียนรู้วิชาชีพการจัดการ ฝึกปฏิบัติ และการทำงานด้านการจัดการร่วมกัน ณ ฟาวเท่นทรี รีสอร์ท จังหวัดนครราชสีมา
Tags: คณะวิทยาการจัดการ, มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์, สาขาวิชาการจัดการ, โครงการพัฒนานักศึกษาสาขาวิชาการตลาด
You Might Also Like
![Read more about the article การประชุมคณะกรรมการบริหารคณะวิทยาการจัดการ ครั้งที่ 18/2563](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/08/20200805-DSC_0113-768x513.jpg)
การประชุมคณะกรรมการบริหารคณะวิทยาการจัดการ ครั้งที่ 18/2563
![Read more about the article โครงการสัมมนาและอภิปรายการพัฒนาหลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2018/11/20181130-DSC_0135-768x432.jpg)
โครงการสัมมนาและอภิปรายการพัฒนาหลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต
![Read more about the article นิเทศก์การฝึกปฏิบัติงานของนักศึกษา สาขาวิชาการจัดการธุรกิจการค้าสมัยใหม่ ประจำปีการศึกษา 1/2563 ครั้งที่ 2](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/10/1-1-768x576.jpg)
นิเทศก์การฝึกปฏิบัติงานของนักศึกษา สาขาวิชาการจัดการธุรกิจการค้าสมัยใหม่ ประจำปีการศึกษา 1/2563 ครั้งที่ 2
![Read more about the article ผู้ช่วยศาสตราจารย์ครรชิต มาระโภชน์ นำทีมงานตรวจประเมินคุณภาพ 5 ส สำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/12/20201203-DSC_0002-768x512.jpg)