วันที่ 9 กันยายน 2563 สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ จัดโครงการเพิ่มศักยภาพนักศึกษาสาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ณ ห้องเจ้าพระยา อาคารบัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ กิจกรรมกีฬาเชื่อมความสัมพันธ์น้องพี่คอมพิวเตอร์ธุรกิจ เพื่อเชื่อมความสัมพันธ์ระหว่างนักศึกษาและอาจารย์ เกิดความรักความสามัคคี รับผิดชอบต่อหน้าที่ เรียนรู้การทำงานเป็นทีม การมีน้ำใจต่อกัน
Tags: กิจกรรมกีฬาเชื่อมความสัมพันธ์น้องพี่คอมพิวเตอร์ธุรกิจ, คณะวิทยาการจัดการ, มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์, สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
You Might Also Like
![Read more about the article การจัดเวทีแสดงความคิดเห็นของตัวแทนประชาชนตำบลคลองเขื่อน](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2024/05/1-4-768x576.jpg)
การจัดเวทีแสดงความคิดเห็นของตัวแทนประชาชนตำบลคลองเขื่อน
![Read more about the article กิจกรรมการแนะแนวการศึกษาโรงเรียนมัธยมวัดใหม่กรงทอง อำเภอศรีมหาโพธิ จังหวัดปราจีนบุรี](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2024/01/1-2-768x576.jpg)
กิจกรรมการแนะแนวการศึกษาโรงเรียนมัธยมวัดใหม่กรงทอง อำเภอศรีมหาโพธิ จังหวัดปราจีนบุรี
![Read more about the article กิจกรรมอบรมความรู้ก่อนการปฏิบัติงานในสถานประกอบการและทำความเข้าใจข้อตกลงในการเข้าศึกษาพร้อมทำสัญญารับทุน ครั้งที่ 2/2567](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2024/04/1-7-768x576.jpg)
กิจกรรมอบรมความรู้ก่อนการปฏิบัติงานในสถานประกอบการและทำความเข้าใจข้อตกลงในการเข้าศึกษาพร้อมทำสัญญารับทุน ครั้งที่ 2/2567
![Read more about the article การประชุมคณะกรรมการประจำคณะวิทยาการจัดการ ครั้งที่ 1/2567](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2024/05/1-768x370.jpg)