วันที่ 30 มีนาคม 2565 งานกิจการนักศึกษา จัดกิจกรรมสร้างความเป็นพลเมืองที่รู้คุณค่า(เลือกตั้งประธานสโมสรนักศึกษาคณะวิทยาการจัดการ ปีการศึกษา 2565) ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ (ออนไลน์) เพื่อเป็นการส่งเสริมประชาธิปไตยโดยปฏิบัติตามกฎเกณฑ์การเลือกตั้ง และให้นักศึกษาได้มาใช้สิทธิ์ในการเลือกตั้งประธานสโมสรนักศึกษา โดยผลการเลือกตั้ง นางสาวอัชริญาภรณ์ บังนิไกร นักศึกษาสาขาวิชานิเทศศาสตร์ ได้รับเลือกเป็นประธานสโมสรนักศึกษา คณะวิทยาการจัดการ ประจำปีการศึกษา 2565
>> http://www.facebook.com/fms.rru.th
![กิจกรรมสร้างความเป็นผลเมืองที่รู้คุณค่า(เลือกตั้งประธานสโมสรนักศึกษาคณะวิทยาการจัดการ ปีการศึกษา 2565)](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2022/03/245670.jpg)