วันที่ 23 มกราคม 2561 สาขาวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ จัดโครงการพัฒนาศักยภาพ HRM ไปศึกษาดูงาน ณ บริษัท อิชิตัน จำกัด จังหวัดพระนครศรีอยุธยา เพื่อให้นักศึกษามีการบูรณาการความรู้และประสบการณ์จากการศึกษาเรียนรู้จากการปฏิบัติงานจริงในด้านกระบวนการผลิตผลิตภัณฑ์
You Might Also Like
![Read more about the article การประชุมคณะกรรมการดำเนินการขับเคลื่อนประกันคุณภาพการศึกษา ระดับหลักสูตร ประจำปีการศึกษา 2564 ครั้งที่ 1/2565](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2022/03/2022-03-23_13-35-47-768x404.png)
การประชุมคณะกรรมการดำเนินการขับเคลื่อนประกันคุณภาพการศึกษา ระดับหลักสูตร ประจำปีการศึกษา 2564 ครั้งที่ 1/2565
![Read more about the article สัมภาษณ์ผู้สมัครในโครงการยกระดับเศรษฐกิจและสังคมรายตำบลแบบบูรณาการ (1 ตำบล 1 มหาวิทยาลัย) ครั้งที่ 2](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/12/20201218-2020_12_18_09_43_IMG_4467-768x305.jpg)
สัมภาษณ์ผู้สมัครในโครงการยกระดับเศรษฐกิจและสังคมรายตำบลแบบบูรณาการ (1 ตำบล 1 มหาวิทยาลัย) ครั้งที่ 2
![Read more about the article ประชุมคณะกรรมการประจำคณะ ครั้งที่ 3/2561](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2018/12/20181225-DSC_0085-768x432.jpg)
ประชุมคณะกรรมการประจำคณะ ครั้งที่ 3/2561
![Read more about the article กิจกรรม AAR (After Action Review) จากการจัดเวทีงานยุทธศาสตร์ 20 ปี](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2023/05/FMS_9500-768x432.jpg)