คณะวิทยาการจัดการ ขอแสดงความยินดีกับ นางสาวแพรพลอย น้อยกล้า นักศึกษาสาขาวิชานิเทศศาสตร์ ชั้นปีที่ 4 ที่ได้รับรางวัล “เยาวชนต้นแบบด้านการส่งเสริมพัฒนาสังคมและสุขภาวะดีเด่น” เนื่องในงาน”สานสายใย สัมพันธ์” ประจำปี 2561 ซึ่งจัดโดยเครือข่ายองค์กรพัฒนาชุมชน เครือข่ายสื่อมวลชน เครือข่ายองค์กรชุมชน และเครือข่ายภาประชาสังคม (ภาคตะวันออก) โดยมีนายประชา เตรัตน์ คณะทำงานรัฐมนตรีว่าการกระทรวงมหาดไทย เป็นผู้มอบเกียรติบัตร เมื่อวันเสาร์ที่ 3 กุมภาพันธ์ 2561 เวลา 19.00 น. ณ ASEAN CULB สุดทางรัก พัทยา (จอมเทียน) จ.ชลบุรี
You Might Also Like
![Read more about the article โครงการและจัดทำแผนพัฒนามหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์อย่างยั่งยืนรองรับการขับเคลื่อนการพัฒนาพื้นที่ EEC และ Smart City](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2023/02/1-1-1-768x432.jpg)
โครงการและจัดทำแผนพัฒนามหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์อย่างยั่งยืนรองรับการขับเคลื่อนการพัฒนาพื้นที่ EEC และ Smart City
![Read more about the article โครงการเปิดตัววิสาหกิจชุมชนตำบลก้อนแก้ว และศูนย์พัฒนายกระดับคุณภาพชีวิตของชุมชน By U2T ตำบลก้อนแก้ว](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2021/12/1639031227325-768x576.jpg)
โครงการเปิดตัววิสาหกิจชุมชนตำบลก้อนแก้ว และศูนย์พัฒนายกระดับคุณภาพชีวิตของชุมชน By U2T ตำบลก้อนแก้ว
![Read more about the article กิจกรรมอบรมความรู้ก่อนการปฏิบัติงานในสถานประกอบการ ครั้งที่ 1 สำหรับนักศึกษาปี 1 กลุ่ม B](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/11/128673-768x576.jpg)
กิจกรรมอบรมความรู้ก่อนการปฏิบัติงานในสถานประกอบการ ครั้งที่ 1 สำหรับนักศึกษาปี 1 กลุ่ม B
![Read more about the article การประชุมคณะกรรมการบริหารคณะวิทยาการจัดการ ครั้งที่ 10/2565](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2022/07/2022_07_06_16_04_IMG_5676-768x576.jpg)