วันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2561 งานกิจการนักศึกษา จัดโครงการเลือกตั้งประธานสโมสรนักศึกษา คณะวิทยาการจัดการ ประจำปีการศึกษา 2561 ณ สำนักงานคณบดี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ เพื่อเป็นการส่งเสริมด้านประชาธิปไตยโดยปฏิบัติตามกฎเกณฑ์การเลือกตั้ง และให้นักศึกษาได้มาใช้สิทธิ์ในการเลือกตั้งประธานสโมสร โดยผลการเลือกตั้ง นายอดิศักดิ์ มังคุด สาขาวิชาการบัญชี ได้เป็นประธานสโมสรนักศึกษา คณะวิทยาการจัดการ ประจำปีการศึกษา 2561
You Might Also Like
![Read more about the article โครงการส่งเสริมพัฒนาบัณฑิตคณะวิทยาการจัดการให้มีทักษะในศตวรรษที่ 21 และทักษะการเรียนรู้ตลอดชีวิตตรงกับความต้องการของผู้ใช้บัณฑิต ประจำปีการศึกษา 2563 ครั้งที่ 2](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/09/2020_09_16_13_58_IMG_4210-768x408.jpg)
โครงการส่งเสริมพัฒนาบัณฑิตคณะวิทยาการจัดการให้มีทักษะในศตวรรษที่ 21 และทักษะการเรียนรู้ตลอดชีวิตตรงกับความต้องการของผู้ใช้บัณฑิต ประจำปีการศึกษา 2563 ครั้งที่ 2
![Read more about the article โครงการแสดงมุทิตาจิตแด่ผู้เกษียณอายุราชการ คณะวิทยาการจัดการ ประจำปี 2565](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2022/09/FMS_Retirement-web-768x432.png)
โครงการแสดงมุทิตาจิตแด่ผู้เกษียณอายุราชการ คณะวิทยาการจัดการ ประจำปี 2565
![Read more about the article โครงการพัฒนาศักยภาพและเสริมสร้างทักษะการเรียนรู้ในศตวรรษที่ 21 สาขาวิชาการจัดการ](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/08/625479-768x576.jpg)
โครงการพัฒนาศักยภาพและเสริมสร้างทักษะการเรียนรู้ในศตวรรษที่ 21 สาขาวิชาการจัดการ
![Read more about the article สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ รับตรวจประเมินคุณภาพภายใน ระดับหลักสูตร](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2023/06/2023-06-27_09-02-30-768x404.png)