วันที่ 27 – 28 สิงหาคม 2561 สาขาวิชาการจัดการ จัดโครงการพัฒนาศักยภาพนักศึกษาการจัดการ เป็นกิจกรรมเส้นทางสู่การเป็นบัณฑิตเพื่อเตรียมพร้อมเข้าสู่ตลาดแรงงานในยุคดิจิตอล และการพัฒนานักศึกษารายชั้นปี ครั้งที่ 2 ณ ค่ายเพชรรัตน์ จังหวัดสระบุรี เพื่อให้นักศึกษาฝึกปฏิบัติ เพิ่มทักษะในการทำงานร่วมกันและเปิดโลกทัศน์ในวิชาชีพการจัดการได้กว้างมากยิ่งขึ้น เป็นประโยชน์ต่อคุณภาพบัณฑิตในอนาคต
Tags: คณะวิทยาการจัดการ, ประชาสัมพันธ์, มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์, สาขาวิชาการจัดการ, โครงการพัฒนาศักยภาพนักศึกษาการจัดการ
You Might Also Like
![Read more about the article โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการ การพัฒนาการทำงานวิจัย](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2022/06/2022-06-23_9-16-00-768x546.png)
โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการ การพัฒนาการทำงานวิจัย
![Read more about the article โครงการเสริมสร้างความรู้ความสามารถด้านการใช้ดิจิทัล (Digital Literacy) ให้แก่นักศึกษาสาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ครั้งที่ 1](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2019/09/20190918-DSC_0272-768x260.jpg)
โครงการเสริมสร้างความรู้ความสามารถด้านการใช้ดิจิทัล (Digital Literacy) ให้แก่นักศึกษาสาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ครั้งที่ 1
![Read more about the article โครงการยกระดับเศรษฐกิจฐานรากเชิงสร้างสรรค์และพัฒนาผลิตภัณฑ์ชุมชนด้วยนวัตกรรมสู่ความยั่งยืน สาขาวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2022/03/S__40960048-768x576.jpg)
โครงการยกระดับเศรษฐกิจฐานรากเชิงสร้างสรรค์และพัฒนาผลิตภัณฑ์ชุมชนด้วยนวัตกรรมสู่ความยั่งยืน สาขาวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์
![Read more about the article กิจกรรมการสัมมนากลางภาค สาขาวิชาการบัญชี](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2021/03/20210317-DSC_02-768x432.jpg)