วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2562 อ.ปราริชาติ รื่นพงษ์พันธ์ อาจารย์ประจำคณะวิทยาการจัดการ ได้ลงพื้นที่สำรวจข้อมูลบริบทชุมชนและจัดกิจกรรมประชุมกลุ่มย่อย (Focus Group) ณ องค์การบริหารส่วนตำบลหนองแหน อำเภอพนมสารคาม จังหวัดฉะเชิงเทรา
Tags: คณะวิทยาการจัดการ, ดร.สุชานาถ พัฒนวงศ์งาม, มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์, อ.ปราริชาติ รื่นพงษ์พันธ์, โครงการบูรณาการพันธกิจสัมพันธ์เพื่อแก้ปัญหาความยากจนของประชากรในท้องถิ่น
You Might Also Like
![Read more about the article โครงการพัฒนานักศึกษาสาขาวิชาการตลาด กิจกรรมศึกษาดูงานด้านการตลาด](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2023/02/1-10-768x576.jpg)
โครงการพัฒนานักศึกษาสาขาวิชาการตลาด กิจกรรมศึกษาดูงานด้านการตลาด
![Read more about the article โครงการพัฒนานักศึกษาสาขาวิชาการตลาด](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2018/08/20180815-DSC_0164-768x432.jpg)
โครงการพัฒนานักศึกษาสาขาวิชาการตลาด
![Read more about the article FMS Brand Ambassador 2023 รอบห้องดำและการ Workshop](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2023/08/1-21-768x576.jpg)
FMS Brand Ambassador 2023 รอบห้องดำและการ Workshop
![Read more about the article คณะวิทยาการจัดการ ขอแสดงความยินดีกับ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิพรรธน์ พิเชฐศิรประภา ในโอกาสได้รับการแต่งตั้ง ให้ดำรงตำแหน่งทางวิชาการ ระดับ ผู้ช่วยศาสตราจารย์](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2018/06/Asst.dr_.pi_-768x432.png)