วันที่ 20 – 23 กุมภาพันธ์ 2566 สาขาวิชาการจัดการธุรกิจการค้าสมัยใหม่ จัดกิจกรรมส่งเสริมและพัฒนาทักษะนักศึกษาตามอัตลักษณ์และตามความต้องการของสถานประกอบการ ณ ยาใจ รีสอร์ท ศูนย์ศึกษาการพัฒนาอ่าวคุ้งกระเบน อันเนื่องมาจากพระราชดำริ และวัดปากน้ำแขมหนู จังหวัดจันทบุรี เพื่อส่งเสริมให้นักศึกษาได้เรียนรู้ เปิดโลกทัศน์เกี่ยวกับการจัดการด้านธุรกิจการค้าสมัยใหม่ และแลกเปลี่ยนประสบการณ์วิชาการและวิชาชีพ
Tags: กิจกรรมส่งเสริมและพัฒนาทักษะนักศึกษาตามอัตลักษณ์และตามความต้องการของสถานประกอบการ, คณะวิทยาการจัดการ, มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์, สาขาวิชาการจัดการธุรกิจการค้าสมัยใหม่
You Might Also Like
![Read more about the article สาขาวิชาการท่องเที่ยวและการโรงแรม รับตรวจประเมินคุณภาพภายใน ระดับหลักสูตร](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2018/07/20180714-IMG_0295-768x576.jpg)
สาขาวิชาการท่องเที่ยวและการโรงแรม รับตรวจประเมินคุณภาพภายใน ระดับหลักสูตร
![Read more about the article ประชุมเตรียมการการประชุมความต้องการกำลังคนในอนาคตภาคอุตสาหกรรมการท่องเที่ยวและบริการ](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2023/12/2024-01-05_15-04-04-768x403.jpg)
ประชุมเตรียมการการประชุมความต้องการกำลังคนในอนาคตภาคอุตสาหกรรมการท่องเที่ยวและบริการ
![Read more about the article พิธีถวายพระพรชัยมงคลสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2024/05/5-768x299.jpg)
พิธีถวายพระพรชัยมงคลสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี
![Read more about the article การประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อจัดทำแนวทางการท่องเที่ยวชุมชน ที่ว่าการอำเภอบางปะกง](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2019/05/S__5849106-768x577.jpg)