วันที่ 5 เมษายน 2566 เวลา 14.00 น. คณะวิทยาการจัดการ จัดกิจกรรมจิตอาสาบำเพ็ญสาธารณประโยชน์ เนื่องในวันข้าราชการพลเรือน พ.ศ. 2566 ณ บริเวณโดยรอบ อาคาร 3 อาคารสำนักงานคณบดี คณะวิทยาการจัดการ ลานสารภี และศาลพระพรหม โดยบุคลากรคณะวิทยาการจัดการ ร่วมกันทำความสะอาด เก็บ กวาดขยะ ปรับปรุงภูมิทัศน์ บริเวณโดยรอบคณะวิทยาการจัดการ