วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 สาขาวิชาการบัญชี จัดกิจกรรมพัฒนาทักษะทางวิชาชีพ หลักสูตร “พัฒนาศักยภาพการปฏิบัติงานด้านการสอบบัญชี” ณ ห้องสารภี มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ เพื่อเตรียมความพร้อมก่อนที่จะสำเร็จการศึกษา นักศึกษาได้รับความรู้ และประสบการณ์ด้านการประกอบวิชาชีพด้านการบัญชี
Tags: กิจกรรมพัฒนาทักษะทางวิชาชีพ, คณะวิทยาการจัดการ, พัฒนาศักยภาพการปฏิบัติงานด้านการสอบบัญชี, มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์, สาขาวิชาการบัญชี
You Might Also Like
![Read more about the article ประชุมเตรียมความพร้อมการจัดกิจกรรมสานสัมพันธ์น้อง-พี่ สีส้ม ประจำปีการศึกษา 2566 และ กิจกรรมประกวด Brand Ambassador FMS 2023](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2023/08/572075-768x432.jpg)
ประชุมเตรียมความพร้อมการจัดกิจกรรมสานสัมพันธ์น้อง-พี่ สีส้ม ประจำปีการศึกษา 2566 และ กิจกรรมประกวด Brand Ambassador FMS 2023
![Read more about the article การประชุมคณะกรรมการวิชาการคณะวิทยาการจัดการ ครั้งที่ 7/2563](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/08/20200826-DSC_0072-768x513.jpg)
การประชุมคณะกรรมการวิชาการคณะวิทยาการจัดการ ครั้งที่ 7/2563
![Read more about the article การประชุมคณะกรรมการบริหารคณะวิทยาการจัดการ ครั้งที่ 6/2566](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2023/03/FMS_7877-768x512.jpg)
การประชุมคณะกรรมการบริหารคณะวิทยาการจัดการ ครั้งที่ 6/2566
![Read more about the article ลงพื้นที่จัดสถานที่ในการเตรียมต้อนรับ การตรวจเยี่ยมชมพื้นที่เป้าหมายของรัฐมนตรีว่าการกระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/03/1-768x576.jpg)