วันที่ 17 กรกฎาคม 2567 สโมสรนักศึกษาคณะวิทยาการจัดการ ดำเนินการประชุมคณะกรรมการสโมสรนักศึกษาคณะวิทยาการจัดการ ครั้งที่ 2/2567 ณ ห้องประชุม ชั้น 3 สำนักงานคณบดี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ เพื่อเตรียมความพร้อมในการจัดพิธีไหว้ครู และกิจกรรมสานสัมพันธ์น้อง-พี่สีส้ม ประจำปีการศึกษา 2567
Tags: การประชุมคณะกรรมการสโมสรนักศึกษาคณะวิทยาการจัดการ, คณะวิทยาการจัดการ, มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์
You Might Also Like
![Read more about the article กิจกรรม AAR (After Action Review) จากการจัดเวทีงานยุทธศาสตร์ 20 ปี](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2023/05/FMS_9500-768x432.jpg)
กิจกรรม AAR (After Action Review) จากการจัดเวทีงานยุทธศาสตร์ 20 ปี
![Read more about the article การประชุมหารือความร่วมมือการสนับสนุนการดำเนินงานเทศกาลท่องเที่ยว มะม่วง อาหารและของดีอำเภอบางคล้า ครั้งที่ 20 ประจำปี 2567 และ งานเดิน-วิ่ง บางคล้า มินิมาราธอน 2024 “ตามรอยเจ้าตากสิน”](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2024/02/683794_0-768x432.jpg)
การประชุมหารือความร่วมมือการสนับสนุนการดำเนินงานเทศกาลท่องเที่ยว มะม่วง อาหารและของดีอำเภอบางคล้า ครั้งที่ 20 ประจำปี 2567 และ งานเดิน-วิ่ง บางคล้า มินิมาราธอน 2024 “ตามรอยเจ้าตากสิน”
![Read more about the article การปฐมนิเทศอาจารย์ใหม่ คณะวิทยาการจัดการ](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2019/07/20190704-DSC_0076-768x512.jpg)
การปฐมนิเทศอาจารย์ใหม่ คณะวิทยาการจัดการ
![Read more about the article กิจกรรมแนะแนวและประชาสัมพันธ์หลักสูตรของคณะวิทยาการจัดการ](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2022/02/0000-768x432.jpg)