วันที่ 24 – 26 มกราคม 2561 สาขาวิชาการตลาด จัดโครงการพัฒนานักศึกษาสาขาวิชาการตลาด ซึ่งเป็นกิจกรรมอบรมเตรียมความพร้อมในการก้าวสู่วิชาชีพด้านการตลาด โดยเป็นโครงการที่ได้จัดร่วมกันระหว่างสาขาวิชาการตลาดกับสำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานจังหวัดฉะเชิงเทรา เพื่อให้นักศึกษาได้มีความรู้และเชี่ยวชาญในศาสตร์ ได้รับความรู้ด้านเทคโนโลยีสารสนเทศและการตลาดในยุค 4.0 มาประยุกต์ใช้กับการปฏิบัติงานจริง ณ ห้องประชุมชั้น 2 ตึก 3 คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์
You Might Also Like
![Read more about the article โครงการกีฬาน้องพี่ HRM (ชั้นปี1 – 4)](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2022/07/FMS_HRM_01-768x432.jpg)
โครงการกีฬาน้องพี่ HRM (ชั้นปี1 – 4)
![Read more about the article สาขาวิชาการท่องเที่ยวและการโรงแรม รับตรวจประเมินคุณภาพภายใน ระดับหลักสูตร](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2019/07/20190715-DSC_0053-768x512.jpg)
สาขาวิชาการท่องเที่ยวและการโรงแรม รับตรวจประเมินคุณภาพภายใน ระดับหลักสูตร
![Read more about the article กิจกรรมปรับพื้นฐานความรู้และทักษะที่จำเป็นก่อนเข้าศึกษา สาขาวิชาการจัดการธุรกิจการค้าสมัยใหม่](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2024/07/1-9-768x576.jpg)
กิจกรรมปรับพื้นฐานความรู้และทักษะที่จำเป็นก่อนเข้าศึกษา สาขาวิชาการจัดการธุรกิจการค้าสมัยใหม่
![Read more about the article การประชุมแนะนำการใช้งาน Digital Signature สำหรับผู้บริหารและบุคลากร ระบบสารบรรณอิเล็กทรอนิกส์และจัดเก็บเอกสาร (RRU e-Document)](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2024/05/2024-05-27_13-26-09-768x413.jpg)