วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2567 สาขาวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ จัดโครงการปัจฉิมนิเทศและทำนุบำรุงศิลปวัฒนธรรม HRM ณ ห้องการะเกด มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ เพื่อให้นักศึกษาที่เข้ารับการอบรมได้มีความรู้และความเข้าใจเกี่ยวกับทำนุบำรุงศิลปวัฒนธรรม สามารถนำไปประยุกต์ใช้ในการทำงาน การจัดการบุคลากร และความรู้พื้นฐานวิธีการคัดเลือกบุคลากรเข้าไปปฏิบัติงานด้วยวิธีต่าง ๆ
Tags: คณะวิทยาการจัดการ, ฝึกประสบการณ์วิชาชีพ, มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์, สาขาวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์, โครงการปัจฉิมนิเทศและทำนุบำรุงศิลปวัฒนธรรม HRM
You Might Also Like
![Read more about the article โครงการอบรมเตรียมความพร้อมนักศึกษาใหม่ ประจำปีการศึกษา 2567 ก้าวแรกสู่การบัญชีราชนครินทร์ ครั้งที่ 1](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2024/07/2-768x512.jpg)
โครงการอบรมเตรียมความพร้อมนักศึกษาใหม่ ประจำปีการศึกษา 2567 ก้าวแรกสู่การบัญชีราชนครินทร์ ครั้งที่ 1
![Read more about the article โครงการจิตอาสาและบริการวิชาการพัฒนาชุมชน สาขาวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/08/20200819-1-768x512.jpg)
โครงการจิตอาสาและบริการวิชาการพัฒนาชุมชน สาขาวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์
![Read more about the article โครงการศึกษาดูงานและการพัฒนาศักยภาพนักศึกษาหลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2019/07/S__88514589-768x511.jpg)
โครงการศึกษาดูงานและการพัฒนาศักยภาพนักศึกษาหลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต
![Read more about the article ผู้ช่วยศาสตราจารย์ครรชิต มาระโภชน์ นำทีมงานตรวจประเมินคุณภาพ 5 ส สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/11/20201201-1-768x432.jpg)