วันที่ 24 กรกฎาคม 2567 สาขาวิชาการบัญชี จัดโครงการอบรมเตรียมความพร้อมนักศึกษาใหม่ ประจำปีการศึกษา 2567 ก้าวแรกสู่การบัญชีราชนครินทร์ ครั้งที่ 1 ณ ห้อง 744 อาคารบัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ เพื่อเสริมสร้างความรู้ พัฒนาทักษะ รวมถึงการปรับความรู้พื้นฐานทางด้านการบัญชี ให้นักศึกษามีความเข้าใจ และมีความพร้อมในการเรียนด้านการบัญชี
Tags: ก้าวแรกสู่การบัญชีราชนครินทร์, คณะวิทยาการจัดการ, มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์, สาขาวิชาการบัญชี, โครงการเตรียมความพร้อมนักศึกษาใหม่