วันที่ 18 เมษายน 2567 เวลา 09.30 น. คณะวิทยาการจัดการ จัดโครงการจัดเวทีหารือเพื่อจัดทำแผนพัฒนาการท่องเที่ยวจังหวัดฉะเชิงเทราและพื้นที่นำร่องอำเภอบางคล้า ณ ห้องโชคอนันต์ ชั้น 2 อาคารเรียนรวมและอำนวยการ มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ เพื่อจัดทำแผนพัฒนาการท่องเที่ยวจังหวัดฉะเชิงเทรา และพื้นที่นำร่องอำเภอบางคล้า ระดมความคิดเห็นจากหน่วยงานภาคีในพื้นที่ รวมถึงผู้มีส่วนได้ส่วนเสีย และจัดทำแผนพัฒนาการท่องเที่ยวผลักดันสู่การเป็นเมือง Soft Power โดยได้รับเกียรติจากนายสาครินทร์ จำปา หัวหน้าสำนักงานจังหวัดฉะเชิงเทรา เป็นประธานในพิธี
Tags: คณะวิทยาการจัดการ, จังหวัดฉะเชิงเทรา, พื้นที่นำร่อง, มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์, อำเภอบางคล้า, โครงการจัดเวทีหารือเพื่อจัดทำแผนพัฒนาการท่องเที่ยว
You Might Also Like
![Read more about the article การประชุมผู้บริหารและบุคลากร คณะวิทยาการจัดการ วันที่ 19 กรกฎาคม 2564](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2021/07/2021-07-19_13-57-35-768x388.jpg)
การประชุมผู้บริหารและบุคลากร คณะวิทยาการจัดการ วันที่ 19 กรกฎาคม 2564
![Read more about the article โครงการสัมมนาเชิงปฏิบัติการสนองพระราโชบาย สืบสาน รักษา ต่อยอด ศาสตร์พระราชาเพื่อการพัฒนาท้องถิ่น](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2019/10/20191016-1-768x226.jpg)
โครงการสัมมนาเชิงปฏิบัติการสนองพระราโชบาย สืบสาน รักษา ต่อยอด ศาสตร์พระราชาเพื่อการพัฒนาท้องถิ่น
![Read more about the article การประชุมคณะกรรมการดำเนินการขับเคลื่อนประกันคุณภาพการศึกษา ระดับหลักสูตร ประจำปีการศึกษา 2564 ครั้งที่ 1/2565](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2022/03/2022-03-23_13-35-47-768x404.png)
การประชุมคณะกรรมการดำเนินการขับเคลื่อนประกันคุณภาพการศึกษา ระดับหลักสูตร ประจำปีการศึกษา 2564 ครั้งที่ 1/2565
![Read more about the article ส่งมอบงานวิจัยชุมชนตำบลคลองเขื่อน อำเภอคลองเขื่อน จังหวัดฉะเชิงเทรา](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2021/02/91072-768x576.jpg)