วันที่ 24 กรกฎาคม 2567 สาขาวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ จัดโครงการเตรียมความพร้อมและพัฒนาศักยภาพนักศึกษา HRM ณ ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 121 อาคาร 1 มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ เพื่อเตรียมความพร้อม เพิ่มพูนความรู้ และทักษะการใช้งานด้านคอมพิวเตอร์เบื้องต้นจากโปรแกรมสำเร็จรูป
Tags: คณะวิทยาการจัดการ, มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์, สาขาวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์, โครงการเตรียมความพร้อมและพัฒนาศักยภาพนักศึกษา HRM