วันที่ 25, 26, 27 มิถุนายน 2567 และ 2, 3, 4, 9, 10, 11, 16, 17, 18, 23, 24, 25 กรกฎาคม 2567 สาขาวิชาการจัดการธุรกิจการค้าสมัยใหม่ จัดกิจกรรมปรับพื้นฐานความรู้และทักษะที่จำเป็นก่อนเข้าศึกษา ณ ห้อง 132 อาคาร 1 มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ เพื่อปรับความรู้พื้นฐานก่อนเข้ารับการศึกษา ปรับทัศนคติในการใช้ชีวิตร่วมกับผู้อื่นและการใช้ชีวิตในมหาวิทยาลัย สร้างความรักความสามัคคีในสาขาวิชา
Tags: กิจกรรมปฐมนิเทศและอบรมก่อนเข้าศึกษา, คณะวิทยาการจัดการ, มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์, สาขาวิชาการจัดการธุรกิจการค้าสมัยใหม่
You Might Also Like
![Read more about the article พิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือทางการศึกษาระหว่างกลุ่มมหาวิทยาลัยราชภัฏ กับ บริษัท บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ จำกัด (มหาชน)](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2019/04/470EC96F-B962-415F-ADA6-331508879CF2-768x576.jpg)
พิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือทางการศึกษาระหว่างกลุ่มมหาวิทยาลัยราชภัฏ กับ บริษัท บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ จำกัด (มหาชน)
![Read more about the article ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากคณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2022/06/FMS_1632-768x432.jpg)
ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากคณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
![Read more about the article โครงการการพัฒนาทักษะการโค้ชและวิทยากรกระบวนการสำหรับวิศวกรสังคม](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2024/02/1-2-1-768x432.jpg)
โครงการการพัฒนาทักษะการโค้ชและวิทยากรกระบวนการสำหรับวิศวกรสังคม
![Read more about the article ต้อนรับคณะแลกเปลี่ยนเรียนรู้คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2023/03/2023_03_08_13_14_IMG_6281-768x432.jpg)