วันที่ 24 กรกฎาคม 2567 สาขาวิชาการตลาด จัดกิจกรรมเสริมความรู้ด้านการตลาด ณ ห้องสเตจ มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ เพื่อให้นักศึกษาได้รับความรู้จากประสบการณ์จริงด้านวิชาชีพการขายและการตลาด ฝึกทักษะให้นักศึกษามีความเป็นผู้นำกล้าคิด กล้าแสดงออก กระตุ้น ส่งเสริมให้นักศึกษามีความตื่นตัว มีความสนใจ มีความพร้อมที่จะประกอบอาชีพด้านการขาย และการตลาด
Tags: กิจกรรมเสริมความรู้ด้านการตลาด, คณะวิทยาการจัดการ, มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์, สาขาวิชาการตลาด