วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2561 คณาจารย์ และเจ้าหน้าที่ คณะวิทยาการจัดการ เข้าร่วมโครงการสร้างแรงจูงใจ สานสายใย รวมใจราชนครินทร์ (สารภีสัมพันธ์) ครั้งที่ 9 เพื่อสร้างความรัก ความสามัคคี และสร้างแรงจูงใจในการพัฒนา ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์
You Might Also Like
![Read more about the article โครงการประชุมเชิงปฏิบัติการการพัฒนาเครือข่ายกิจการนักศึกษามหาวิทยาลัยราชภัฏ และมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคล ครั้งที่ 11](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2019/11/1-5-768x410.jpg)
โครงการประชุมเชิงปฏิบัติการการพัฒนาเครือข่ายกิจการนักศึกษามหาวิทยาลัยราชภัฏ และมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคล ครั้งที่ 11
![Read more about the article โครงการปรับปรุงและพัฒนาหลักสูตรสาขาวิชาการจัดการธุรกิจการค้าสมัยใหม่ตามเกณฑ์การบริหารหลักสูตร](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2023/01/FMS_6550-768x512.jpg)
โครงการปรับปรุงและพัฒนาหลักสูตรสาขาวิชาการจัดการธุรกิจการค้าสมัยใหม่ตามเกณฑ์การบริหารหลักสูตร
![Read more about the article อบรมให้ความรู้วิศวกรสังคมแก่อาจารย์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเขตภาคกลาง](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2021/05/2021-05-28_10-49-55-768x432.jpg)
อบรมให้ความรู้วิศวกรสังคมแก่อาจารย์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเขตภาคกลาง
![Read more about the article โครงการพัฒนาศักยภาพและเสริมสร้างทักษะการเรียนรู้ในศตรวรรษ 21 สาขาวิชาการจัดการ ครั้งที่ 3](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/10/643484-768x576.jpg)