วันที่ 25 – 26 กุมภาพันธ์ 2561 สาขาวิชาการจัดการ จัดโครงการพัฒนาศักยภาพสาขาวิชาการจัดการ เป็นกิจกรรมพัฒนานักศึกษารายชั้นปี ครั้งที่ 1 เพื่อให้นักศึกษาได้เรียนรู้กระบวนการคิด การวางแผน การแก้ปัญหา ตลอดจนการใช้ผู้เรียนเป็นศูนย์กลาง ณ เย็น แอท พญาเย็น รีสอร์ท พญาเย็น จังหวัดนครราชสีมา
You Might Also Like
![Read more about the article หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต MBA จัดสอบวิทยานิพนธ์](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2022/08/102064-768x432.jpg)
หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต MBA จัดสอบวิทยานิพนธ์
![Read more about the article การประชุมคณะกรรมการวางแผนและพัฒนา คณะวิทยาการจัดการ ครั้งที่ 3/2565](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2022/09/FMS_3180-768x512.jpg)
การประชุมคณะกรรมการวางแผนและพัฒนา คณะวิทยาการจัดการ ครั้งที่ 3/2565
![Read more about the article โครงการสานสัมพันธ์นิเทศศาสตร์ ครั้งที่ 4 ประจำปีการศึกษา 2562](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2019/08/1-1-768x512.jpg)
โครงการสานสัมพันธ์นิเทศศาสตร์ ครั้งที่ 4 ประจำปีการศึกษา 2562
![Read more about the article โครงการพัฒนาศักยภาพบุคลากร หลักสูตร “แนวทางการปฏิบัติตามกฎกระทรวงกำหนดพัสดุและวิธีการจัดซื้อจัดจ้างพัสดุที่รัฐต้องการส่งเสริมหรือสนับสนุน (ฉบับที่ 2) พ.ศ. 2563”](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2022/01/2022-01-20_9-00-22-768x407.jpg)