วันที่ 12 กันยายน 2561 สาขาวิชาการตลาด จัดโครงการร่วมพัฒนาค้าปลีกปี 2561 ร่วมกับ แม็คโคร สาขาฉะเชิงเทรา เพื่อให้นักศึกษาได้รับความรู้จากประสบการณ์ตรงด้านวิชาชีพการจัดการและการบริหารร้านค้าปลีกและการตลาด ณ ห้องสเตจ มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์
Tags: คณะวิทยาการจัดการ, ประชาสัมพันธ์, มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์, สาขาวิชาการตลาด, แม็คโคร สาขาฉะเชิงเทรา, โครงการร่วมพัฒนาค้าปลีกปี 2561
You Might Also Like
![Read more about the article โครงการปรับปรุงและพัฒนาหลักสูตรสาขาวิชาการจัดการธุรกิจการค้าสมัยใหม่ตามเกณฑ์การบริหารหลักสูตร](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2023/01/FMS_6330-768x512.jpg)
โครงการปรับปรุงและพัฒนาหลักสูตรสาขาวิชาการจัดการธุรกิจการค้าสมัยใหม่ตามเกณฑ์การบริหารหลักสูตร
![Read more about the article อ.นรภัทร สถานสถิตย์ ตรวจประเมินประกันคุณภาพการศึกษา ระดับหลักสูตร 2562 สาขาการจัดการโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/07/78445-768x395.jpg)
อ.นรภัทร สถานสถิตย์ ตรวจประเมินประกันคุณภาพการศึกษา ระดับหลักสูตร 2562 สาขาการจัดการโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
![Read more about the article โครงการบูรณาการพันธกิจสัมพันธ์เพื่อแก้ปัญหาความยากจนของประชากรในท้องถิ่น](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2019/04/41802-768x432.jpg)
โครงการบูรณาการพันธกิจสัมพันธ์เพื่อแก้ปัญหาความยากจนของประชากรในท้องถิ่น
![Read more about the article โครงการสร้างความร่วมมือเครือข่ายด้านจริยธรรมการวิจัยในมนุษย์ระหว่างมหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์และมหาวิทยาลัยนเรศวร](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2019/06/timeline_20190620_100447-768x576.jpg)