วันที่ 16 – 17 มีนาคม 2566 คณะวิทยาการจัดการ จัดโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการเพื่อพัฒนาทักษะภาษาอังกฤษ ณ ห้องการะเกด มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ เพื่อพัฒนาสมรรถนะทางด้านภาษาอังกฤษของนักศึกษาตามกรอบมาตรฐานสากล CEFR (The Common European Framework of Reference for Languages) และเป็นการเตรียมความพร้อมทางด้านภาษาอังกฤษสำหรับการเป็นผู้ประกอบการในอนาคต
You Might Also Like
![Read more about the article กิจกรรมพัฒนาทักษะทางวิชาชีพ สาขาวิชาการบัญชี](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2022/06/1-5-768x432.jpg)
กิจกรรมพัฒนาทักษะทางวิชาชีพ สาขาวิชาการบัญชี
![Read more about the article โครงการต้นแบบธนาคารและการคัดแยกขยะรีไซเคิล เพื่อสร้างรายได้จากการคัดแยกขยะสำหรับชุมชนในอบต.เขาดิน อำเภอบางปะกง จังหวัดฉะเชิงเทรา](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/07/20200731-DSC_0001-768x513.jpg)
โครงการต้นแบบธนาคารและการคัดแยกขยะรีไซเคิล เพื่อสร้างรายได้จากการคัดแยกขยะสำหรับชุมชนในอบต.เขาดิน อำเภอบางปะกง จังหวัดฉะเชิงเทรา
![Read more about the article รายงานความก้าวหน้าในการจัดทำลงนามความร่วมมือ (MOU) กับหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2024/02/1-10-768x576.jpg)
รายงานความก้าวหน้าในการจัดทำลงนามความร่วมมือ (MOU) กับหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง
![Read more about the article โครงการประเมินคุณภาพการศึกษาภายใน ระดับมหาวิทยาลัย ประจำปีการศึกษา 2560](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2018/09/20180905-DSC_0090-768x512.jpg)