วันที่ 24 มีนาคม 2566 สาขาวิชาการบัญชี จัดโครงการพัฒนาศักยภาพสาขาวิชาการบัญชี กิจกรรมพัฒนาทักษะทางวิชาชีพ ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ (ออนไลน์) เพื่อให้นักศึกษามีความเข้าใจพื้นฐานความรู้ทางด้านบัญชีสำหรับการเป็นผู้ประกอบการ ได้รับความรู้และประสบการณ์ทางด้านวิชาชีพบัญชี และนำความรู้ที่ได้ไปประยุกต์ใช้ในการปฏิบัติงาน
Tags: กิจกรรมพัฒนาทักษะทางวิชาชีพ, คณะวิทยาการจัดการ, มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์, สาขาวิชาการบัญชี, โครงการพัฒนาศักยภาพสาขาวิชาการบัญชี
You Might Also Like
![Read more about the article โครงการบูรณาการพันธกิจสัมพันธ์ เพื่อแก้ปัญหาความยากจนของประชากรในท้องถิ่น](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2019/03/timeline_25620301_165452-768x575.jpg)
โครงการบูรณาการพันธกิจสัมพันธ์ เพื่อแก้ปัญหาความยากจนของประชากรในท้องถิ่น
![Read more about the article โครงการจัดทำฐานข้อมูลระดับหมู่บ้านเพื่อการพัฒนาท้องถิ่นตามยุทธศาสตร์ราชภัฎ สาขาวิชาการจัดการ](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/02/S__150249479-768x636.jpg)
โครงการจัดทำฐานข้อมูลระดับหมู่บ้านเพื่อการพัฒนาท้องถิ่นตามยุทธศาสตร์ราชภัฎ สาขาวิชาการจัดการ
![Read more about the article พิธีลงนามความร่วมมือ (MOU) การพัฒนาศักยภาพนักสื่อสาร Convergence ขับเคลื่อนสังคมสุขภาวะภาคตะวันออก](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/09/S__10739793-768x576.jpg)
พิธีลงนามความร่วมมือ (MOU) การพัฒนาศักยภาพนักสื่อสาร Convergence ขับเคลื่อนสังคมสุขภาวะภาคตะวันออก
![Read more about the article การประชุมคณะกรรมการบริหารคณะวิทยาการจัดการ ครั้งที่ 17/2563](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/07/20200709-DSC_0002-768x513.jpg)