วันที่ 11 มิถุนายน 2567 สาขาวิชาการตลาด รับการตรวจประเมินคุณภาพภายใน ระดับหลักสูตร ปีการศึกษา 2566 ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ (ออนไลน์) โดยได้รับเกียรติจาก รองศาสตราจารย์ ดร.สุวัฒน์ ฉิมะสังคนันท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.หรรษา คล้ายจันทร์พงษ์ และผู้ช่วยศาสตราจารย์ผ่องใส สินธุสกุล เป็นคณะกรรมการตรวจประเมินคุณภาพการศึกษาภายในระดับหลักสูตร หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการตลาด
Tags: คณะวิทยาการจัดการ, ตรวจประเมินคุณภาพภายใน, มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์, ระดับหลักสูตร, สาขาวิชาการตลาด, หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต
You Might Also Like
![Read more about the article กิจกรรมปรับพื้นฐานความรู้ก่อนเข้าศึกษา สาขาวิชาการจัดการธุรกิจการค้าสมัยใหม่ ครั้งที่ 6](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/07/20200723-DSC_0002-768x513.jpg)
กิจกรรมปรับพื้นฐานความรู้ก่อนเข้าศึกษา สาขาวิชาการจัดการธุรกิจการค้าสมัยใหม่ ครั้งที่ 6
![Read more about the article นักศึกษาสาขาวิชาการจัดการธุรกิจการค้าสมัยใหม่เข้ารับการฝึกอบรมก่อนลงปฏิบัติงานในสถานประกอบการ](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2019/11/19519-768x576.jpg)
นักศึกษาสาขาวิชาการจัดการธุรกิจการค้าสมัยใหม่เข้ารับการฝึกอบรมก่อนลงปฏิบัติงานในสถานประกอบการ
![Read more about the article กิจกรรม 422 Studio festival ครั้งที่ 2](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2023/03/1133772-768x1089.jpg)
กิจกรรม 422 Studio festival ครั้งที่ 2
![Read more about the article พิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือทางการศึกษาระหว่างกลุ่มมหาวิทยาลัยราชภัฏ กับ บริษัท บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ จำกัด (มหาชน)](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2019/04/470EC96F-B962-415F-ADA6-331508879CF2-768x576.jpg)