วันที่ 29 สิงหาคม 2561 สาขาวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ จัดโครงการเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพนักศึกษา HRM เป็นกิจกรรมโครงการจิตอาสาและบริการวิชาการพัฒนาชุมชน HRM ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ และสวนสมเด็จพระศรีนครินทร์ จังหวัดฉะเชิงเทรา เพื่อปลูกฝังคุณธรรมและอุดมการณ์ในการช่วยเหลือผู้อื่นแก่นักศึกษา ฝึกให้รู้จักการทำงานร่วมกับผู้อื่น ให้มีความรับผิดชอบ มีความเป็นผู้นำและผู้ตาม เสียสละเพื่อส่วนรวม
Tags: กิจกรรมโครงการจิตอาสาและบริการวิชาการพัฒนาชุมชน HRM, คณะวิทยาการจัดการ, ประชาสัมพันธ์, มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์, สาขาวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์
You Might Also Like
![Read more about the article กิจกรรมการฝึกประสบการณ์วิชาชีพภาคตะวันออกเฉียงเหนือ สาขาวิชาการท่องเที่ยวและการโรงแรม](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/01/S__6660103-768x576.jpg)
กิจกรรมการฝึกประสบการณ์วิชาชีพภาคตะวันออกเฉียงเหนือ สาขาวิชาการท่องเที่ยวและการโรงแรม
![Read more about the article โครงการสัมมนาเชิงวิชาการเรื่องหลักเกณฑ์และวิธีการพิจารณาแต่งตั้งบุคคลให้ดำรงตำแหน่งทางวิชาการ](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2019/05/timeline_25620524_2-768x512.jpg)
โครงการสัมมนาเชิงวิชาการเรื่องหลักเกณฑ์และวิธีการพิจารณาแต่งตั้งบุคคลให้ดำรงตำแหน่งทางวิชาการ
![Read more about the article กิจกรรมแนะแนวการศึกษา ปีการศึกษา 2566](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2022/11/1-6-768x576.jpg)
กิจกรรมแนะแนวการศึกษา ปีการศึกษา 2566
![Read more about the article โครงการจัดทำฐานข้อมูลระดับหมู่บ้านเพื่อการพัฒนาท้องถิ่นตามยุทธศาสตร์ราชภัฏ สาขาวิชาการตลาด](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2021/04/S__4309149-768x576.jpg)