ผศ.ครรชิต มาระโภชน์ คณบดีคณะวิทยาการจัดการ เข้าร่วมพิธีลงนามบันทึกความเข้าใจว่าด้วยความร่วมมือ ”โครงการความร่วมมือภาครัฐและเอกชนเพื่อร่วมผลิตบัณฑิตพรีเมี่ยม” ระหว่าง มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์, มหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ในพระบรมราชูปถัมภ์ และบริษัท ซีพี ออลล์ จำกัด(มหาชน) ในวันที่ 30 ตุลาคม 2561 ณ อาคารซีพีทาวเวอร์
ขอบคุณภาพจากเพจ มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์
![โครงการความร่วมมือภาครัฐและเอกชนเพื่อร่วมผลิตบัณฑิตพรีเมี่ยม](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2018/10/4.jpg)
![2](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2018/10/2-1.jpg)
![5](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2018/10/5-2.jpg)
Previous
Next