วันที่ 2 เมษายน 2567 คณะผู้บริหาร คณาจารย์ บุคลากร และนักศึกษา คณะวิทยาการจัดการ เข้าร่วมโครงการสืบสานประเพณีสงกรานต์และวันครอบครัวชาวราชนครินทร์ ปี 2567 ณ ห้องประชุม ชั้น 5 อาคารราชนครินทร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ ร่วมกันสรงน้ำพระพุทธรูป และร่วมประเพณีสงกรานต์ รดน้ำขอพร จากอาจารย์ผู้สูงอายุ เพื่อความเป็นสิริมงคล ในช่วงเทศกาลสงกรานต์ ประจำปี 2567
Tags: คณะวิทยาการจัดการ, ประจำปี 2566, มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์, โครงการสืบสานประเพณีสงกรานต์และวันครอบครัวชาวราชนครินทร์
You Might Also Like
![Read more about the article กีฬาสานสัมพันธ์น้อง-พี่สีส้ม ประจำปีการศึกษา 2562](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2019/08/20190814-DSC_0700-768x432.jpg)
กีฬาสานสัมพันธ์น้อง-พี่สีส้ม ประจำปีการศึกษา 2562
![Read more about the article โครงการสัมมนาปฏิบัติการ เรื่อง “การจัดทำคลังข้อมูลโครงการเพื่อพัฒนามหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์สู่การพลิกโฉม” (RRU Project Bank)](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_RRU-Project-Bank_220509_01-768x432.jpg)
โครงการสัมมนาปฏิบัติการ เรื่อง “การจัดทำคลังข้อมูลโครงการเพื่อพัฒนามหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์สู่การพลิกโฉม” (RRU Project Bank)
![Read more about the article กิจกรรมปัจฉิมนิเทศนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ สาขาวิชาการจัดการ](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2021/04/กิจกรรมปัจฉิมนิเทศ-การจัดการ-23เม.ย_210424_1-768x576.jpg)
กิจกรรมปัจฉิมนิเทศนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ สาขาวิชาการจัดการ
![Read more about the article U2Tตำบลบางเล่า – อบรมให้ความรู้การสร้างสรรค์อัตลักษณ์สำหรับตราสินค้าและการออกแบบฉลากบรรจุภัณฑ์](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2022/08/U2T_25650828_01-768x576.jpg)