วันที่ 10 มิถุนายน 2567 คณะวิทยาการจัดการ จัดโครงการปรับปรุงหลักสูตรตามเกณฑ์มาตรฐานผลลัพธ์การเรียนรู้ OBE ณ ห้องการะเกด มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ เพื่อให้หลักสูตรและอาจารย์ผู้รับผิดชอบหลักสูตร สามารถปรับปรุงหลักสูตรให้เป็นไปตาม Outcome-Based Education ที่แต่ละหลักสูตรกำหนด โดยได้รับเกียรติจาก ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประเสริฐ จริยานุกูล เป็นวิทยากร
Tags: OBE, Outcome-Based Education, คณะวิทยาการจัดการ, มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์, โครงการปรับปรุงหลักสูตรตามเกณฑ์มาตรฐานผลลัพธ์การเรียนรู้
You Might Also Like
![Read more about the article การประชุมคณะกรรมการบริหารคณะวิทยาการจัดการ ครั้งที่ 26/2564](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2021/11/20211119-DSC_0002-768x512.jpg)
การประชุมคณะกรรมการบริหารคณะวิทยาการจัดการ ครั้งที่ 26/2564
![Read more about the article ประชุมคณะกรรมการบริหารหลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ ครั้งที่ 2/2565](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2022/05/67054-768x432.jpg)
ประชุมคณะกรรมการบริหารหลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ ครั้งที่ 2/2565
![Read more about the article การประชุมคณะอนุกรรมการพิจารณาหลักสูตร ครั้งที่ 3/2563](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/06/1-20200626-DSC_0154-768x513.jpg)
การประชุมคณะอนุกรรมการพิจารณาหลักสูตร ครั้งที่ 3/2563
![Read more about the article โครงการจัดทำแผนพัฒนาองค์กรตามเกณฑ์คุณภาพการศึกษาเพื่อการดำเนินการที่เป็นเลิศ (EdPEx) ระดับคณะและหน่วยงาน](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2023/03/2023_03_30_11_08_IMG_6405-768x432.jpg)