วันที่ 24 กรกฎาคม 2567 สาขาวิชาการบัญชี จัดโครงการอบรมเตรียมความพร้อมนักศึกษาใหม่ ประจำปีการศึกษา 2567 ก้าวแรกสู่การบัญชีราชนครินทร์ ครั้งที่ 1 ณ ห้อง 744 อาคารบัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ เพื่อเสริมสร้างความรู้ พัฒนาทักษะ รวมถึงการปรับความรู้พื้นฐานทางด้านการบัญชี ให้นักศึกษามีความเข้าใจ และมีความพร้อมในการเรียนด้านการบัญชี
Tags: ก้าวแรกสู่การบัญชีราชนครินทร์, คณะวิทยาการจัดการ, มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์, สาขาวิชาการบัญชี, โครงการเตรียมความพร้อมนักศึกษาใหม่
You Might Also Like
![Read more about the article กิจกรรมการสัมมนากลางภาคฝึกประสบการณ์วิชาชีพ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/09/1-768x355.jpg)
กิจกรรมการสัมมนากลางภาคฝึกประสบการณ์วิชาชีพ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
![Read more about the article ทีม U2T ตำบลก้อนแก้ว ลงพื้นที่คืนข้อมูลชุมชนและร่วมกันหาแนวทางการพัฒนาชุมชน](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2021/02/92034-768x576.jpg)
ทีม U2T ตำบลก้อนแก้ว ลงพื้นที่คืนข้อมูลชุมชนและร่วมกันหาแนวทางการพัฒนาชุมชน
![Read more about the article กิจกรรมการจัดการความรู้ หัวข้อ การเขียนข้อเสนอโครงการวิจัยเพื่อขอทุนวิจัย](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2020/12/1-2-768x521.jpg)
กิจกรรมการจัดการความรู้ หัวข้อ การเขียนข้อเสนอโครงการวิจัยเพื่อขอทุนวิจัย
![Read more about the article พิธีลงนามความร่วมมือกับสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้ (สกร.) จังหวัดฉะเชิงเทรา และศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอ](https://fms.rru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2023/09/1-3-768x512.jpg)